เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเซ่งนิดๆๆกับบันไดเรืองเเสง  (อ่าน 7587 ครั้ง)

ออฟไลน์ vp3

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 227
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ae
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
แอบเซ่งนิดๆๆ ไปติดตั้งบันไดเรืองเเสงและพรม จากศุนย์(ของแท้ Livina)
เจ้ากรรมบันไดเรืองเเสงสวยมาก แต่ไฟเพดาตำแหน่ง On ไม่ติดโอ้ย(ต่อร่วมกับไฟเพดานตำเเหน่งประตู) ทำไงเข้าศุนย์ หาสาเหตุไม่เจอ ต้องคอยสยามนิสสัน เช็คอีกที่เป็นที่ระบบ หรึอตัวบันไดเรืองเเสง ตอนนี้ใส่แบบไม่ไม่มีแสง เซ่ง

ออฟไลน์ สมศักดิ์ ชินสุประภา

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 638
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: จ๋าย
Re: แอบเซ่งนิดๆๆกับบันไดเรืองเเสง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 พ.ค. 2014, 15:18:26 »
เท่ารัยครับ

ออฟไลน์ vp3

• สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 227
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ae
Re: แอบเซ่งนิดๆๆกับบันไดเรืองเเสง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พ.ค. 2014, 06:34:04 »
พรม แถมกับรถครับ(รอเป็นเดือน) มีถาดท้าย + บันไดเรืองเเสง(แสงเฉพาะตอนหน้าครับ) ทั้งสองอย่างรวมราคาติดตั้ง    + vat = 5,917 บาท ครับ

ออฟไลน์ modonut

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 1591
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: นัท
  • คนเราล้มได้ ก็ต้องลุกให้ได้ครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ธ.ค. 2015, 18:15:34 »

ผมได้แถมมา เดี๋ยวจะลองดู แล้วแจ้งให้ทราบครับ  :emo_103:

ออฟไลน์ peera chompol

• สมาชิก ID: 1522
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ตู่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ธ.ค. 2015, 16:27:20 »
ของผมเคยเกิดปันหานี้เหมือนกันครับ เส้นผมบังภูเขา ปากดว่าตัวเสียบสายไฟมันเบี้ยวไม่ตรงช่องครับ เลยทำให้ไฟเพดานไม่ติด ลองถอดดูใหม่ครับอาจจะเกิดปันหาเดียวกับผม  :)

ออฟไลน์ modonut

• สมาชิก ID: 1591
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: นัท
  • คนเราล้มได้ ก็ต้องลุกให้ได้ครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 ก.พ. 2016, 18:36:36 »

ของผมได้แถมมาครับ สวยๆดี  :emo_102:

ออฟไลน์ eyenazii24

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 1644
  • จังหวัด: อุดรธานี
  • ชื่อเล่น: น้ากลีบ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มี.ค. 2016, 11:23:26 »
ทำไมนุ๋ไม่มี   ไปทวงเป็นของแถมได้ป่ะเนี่ยยย