เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ยางลดเสียงรบกวนใช้ดีรึเปล่า  (อ่าน 57 ครั้ง)

ออฟไลน์ zink

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2317
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เบน
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สอบถามเพื่อนสมาชิกหน่อยครับ กำลังสนใจยางลดเสียงรบกวนอยู่ จะติดตรงขอบประตูรถ อยากรู้ว่ามันติดแล้วลดเสียงได้มากน้อยแค่ไหน แล้วใช้ของอะไรดี

ออฟไลน์ zaharamen

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 1318
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: กิจ
Re: ยางลดเสียงรบกวนใช้ดีรึเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ก.ย. 2018, 14:28:50 »
ผมติดมาหลายเดือนแล้ว โดยรวมดีเลยครับ (ติดเทปยางของ 3เอ็ม) ถ้าเลือกใช้ยางคุณภาพดีๆผมว่ามันลดเสียงได้พอสมควร แถมปิดประตูไม่ยากด้วยครับ

ออฟไลน์ zink

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 2317
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เบน
Re: ยางลดเสียงรบกวนใช้ดีรึเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ก.ย. 2018, 15:46:11 »
ติดกี่จุดครับ ราคาเท่าไหร่