เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รถทะเบียน 4 กฆ 6881 กทม มารยาทแย่  (อ่าน 108 ครั้ง)

ออฟไลน์ Earth

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1993
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: อยุธยา
  • ชื่อเล่น: เอิร์ท
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวัสดีครับ
ผมจะรบกวนสอบถามว่ามีใครรู้จักเจ้าของรถทะเบียน4 กฆ 6881กทม เมื่อเช้าผมได้วิ่งรถบนวงแหวนตะวันออกจากด่านทับช้างเข้าช่องซ้ายเพื่อเข้ามอเตอร์เวย์มุ่งหน้าพระรามเก้า
รถทะเบียนดังกล่าวอยู่เลนกลางติดได้หักหัวแทรกออกมาในเลนรถผมขณะวิ่งมาด้วยความเร็วสูง ผมบีบแตรเพราะเกือบจะชนแต่รถคันดังกล่าวได้เปิดกระจกและโชว์นิ้วกลางมาด่าผม....ซึ่งคุณผิดแทนที่จะยกมือขออภัยผมไม่ถือสา....แต่แสดงถึงมารยาทในการใช้ถนนของเจ้าของรถทะเบียนดังกล่าวต่ำ....และคิดว่าคงไม่มีใครสั่งสอน
รบกวนสมาชิกในคลับท่านใดรู้จักเจ้าของรถทะเบียนดังกล่าวว่าเกิดมาเป็นคนอย่าแสดงมารยาทแย่ๆบนท้องถนน....ลูกหลานในรถจำเอาไปใช้สังคมจะยิ่งต่ำตม
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.ย. 2017, 10:38:25 โดย Earth »